T2Mproduction
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

T2Mproduction

T2Mproduction

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
172 Số bài - 35%
Tâm Sự… Của TAO...!!! Vote_lcapTâm Sự… Của TAO...!!! Voting_barTâm Sự… Của TAO...!!! Vote_rcap 
NT101
150 Số bài - 31%
Tâm Sự… Của TAO...!!! Vote_lcapTâm Sự… Của TAO...!!! Voting_barTâm Sự… Của TAO...!!! Vote_rcap 
sand
36 Số bài - 7%
A c e M i n h
35 Số bài - 7%
mr.smash
34 Số bài - 7%
kan.dorl
28 Số bài - 6%
change.kubj
17 Số bài - 3%
unthetaker
6 Số bài - 1%
htlove
6 Số bài - 1%
by_lun
6 Số bài - 1%
duyenpro113

-->
Các bài gửi mới nhấtNgười gửi cuối
thaikg951
thaikg951
duyenpro113
NT101
sand
NT101
NT101
mr.smash
mr.smash
kan.dorl

Share | 

Tâm Sự… Của TAO...!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tâm Sự… Của TAO...!!! EmptyTue Mar 13, 2012 6:10 pm

change.kubj

Moderators

change.kubj

Moderators

Bài gửiTiêu đề: Tâm Sự… Của TAO...!!!

Hajzzz...!!! Mở đầu tao cũng không biết viết gì cho tụi mày đọc nữa...!!!

thoy nghe bài rap này trc rồi đọc những lời tâm sự của tao nhé:

Tuy tao ko còn là thành viên T2M nữa, nhưng...có đôi lúc tao cũng nhớ tụi mày lắm...nhớ lại quãng thời gian cũng nhau đùa giỡn những lúc họp mặt.

Hajzzz...nói zậy không phải tao mún quay lại T2M...Tuy buồn...nhưng...TAO... ko cần nữa...!!!

"...Cuộc đời mà...

...Đôi khi... cái người mà mày yêu quý... lại chính là người... đâm... mày ở sau lưng

...Còn... người mà mày đang gét... biết đâu lại là... 1 người bạn tốt ..."

Có lúc tao chợt nhớ đến cái hôm cả nhóm uống cà phê zý nhau...hỳhỳ...4 thằng mà 6 ly cà phê...chắc tụi mày còn nhớ...ĐÚNG ko???

nhìn thẳng vào màn đêm thì tao chỉ còn 1 mình tao... tao bik tao "cô đơn"...nhưng...nói thật...thà là "cô đơn" còn hơn là bị..."đâm lén"...!!!

Đã đến lúc...tao phải ra đi...nhường chỗ...cho tụi mày...ở lại...đấy...!!!...Pp

Tâm Sự… Của TAO...!!! EmptyTue Mar 13, 2012 7:37 pm

Thành viên chính thức

duyenpro113

Thành viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm Sự… Của TAO...!!!

Tao cũng ko biết ní thế nào!

Nhưng thật ra tao cũng ko muốn kick mày ra khỏi T2m đâu!

Nhưng chính m đã out ra mà. Nếu vì chuyển xuống cảnh anh em (E) mà mày ra thì tao thấy cái đó chính là sai lầm của mày. M thử nghĩ đi, tao cũng đã nói trước là vì sợ anh em ko chịu đóng vai đê tử, vì thằng nào cũng cần cái danh dự của nó mà. Nên tao đã "cố tình" ghi trong kịch bản là "anh em (E)". Nhưng mày muốn trở thành "đại ca" quá, việc đó ngoài kịch bản của tao, và tao cũng sợ mít lòng anh em lắm, nhóm mình mới lập tình anh em chưa chặt đâu. Điều đó cũng làm tao khó chịu đó là đã thống nhất rồi mà mày cứ bắt sửa này sửa nọ.
"Và mày thử nghĩ điều này xem, khi tao chuyển vai mày xuống đệ tử mày có châp nhận điền đó ko?"

Hoà này, mày ra khỏi nhóm quả thật là mất mát lớn cho tụi tao , vì mày rất nhiệt tình trong việc làm phim, nhưng như điểm mà mày còn hạn chế là mày còn muốn tô đậm hình ảnh của mày quá.
Uhm, còn điều này nữa, tằng Chí nó ko có đâm sau lưng mày gì đâu, việc chuyển vai mày là chinh do tao quyết định vì những lý do mà tao nói trên đó.

Ko có ai hoàn hảo cả, và tao cũng vậy.
Uhm, mày thử khăc phục những tính chấ xấu đó của mày nhé !

Mày đã có quyết định của mày rồi! thôi...Pp người anh em

Tâm Sự… Của TAO...!!! EmptyWed Mar 14, 2012 5:04 pm

unthetaker

Suppers Moderators

unthetaker

Suppers Moderators

Ban be dieu wan trong nhat trong nhom minh la su doan ket. Chang co ai dam hay chot may sau lung het. Tao cung la 1 trong so rat dong thanh vien mun may tu thay doi. Tao quay flim tao bit cai gi nen lam hay hk nen lam. Viec chuyen vai may neu ma may coi nhu do la don danh phui dau cua tao thi tao xl may. Tao chi mun tao hinh tuong may giong that hon la 1 nguoi o ngoai. May thu nghi xem neu viec may hut thuoc hay cai gj khac neu nhom lam o ngoai thi ok. Con minh dang trong ghe nha truong thi hk nen lam dung qua nhieu vao thuc te. Tao rat san long neu may tro lai nhom neu hk voi tu cach cua 1 dien vien thi la 1 nguoi ban trong nhom. Day la phong trao co mat hay hk trong bo phim hk quan trong quan trong la minh bit minh dang lam gi thoi. May thu nghi tao la thang quay flim lam sao co mat tao trong flim dc nhung tao cung chang co mang gi. Vi day la phong trao. Noi that kich ban vai C la cua tao. hjhj may co the hoi dao dien va nho hoi no tai sao tao hk dong ma lai quay

Tâm Sự… Của TAO...!!! EmptyWed Mar 14, 2012 7:23 pm

change.kubj

Moderators

change.kubj

Moderators

duyenpro113 đã viết:

Nhưng chính m đã out ra mà. Nếu vì chuyển xuống cảnh anh em (E) mà mày ra thì tao thấy cái đó chính là sai lầm của mày. M thử nghĩ đi, tao cũng đã nói trước là vì sợ anh em ko chịu đóng vai đê tử, vì thằng nào cũng cần cái danh dự của nó mà. Nên tao đã "cố tình" ghi trong kịch bản là "anh em (E)". Nhưng mày muốn trở thành "đại ca" quá, việc đó ngoài kịch bản của tao, và tao cũng sợ mít lòng anh em lắm, nhóm mình mới lập tình anh em chưa chặt đâu. Điều đó cũng làm tao khó chịu đó là đã thống nhất rồi mà mày cứ bắt sửa này sửa nọ.
"Và mày thử nghĩ điều này xem, khi tao chuyển vai mày xuống đệ tử mày có châp nhận điền đó ko?"

Hoà này, mày ra khỏi nhóm quả thật là mất mát lớn cho tụi tao , vì mày rất nhiệt tình trong việc làm phim, nhưng như điểm mà mày còn hạn chế là mày còn muốn tô đậm hình ảnh của mày quá.
Uhm, còn điều này nữa, tằng Chí nó ko có đâm sau lưng mày gì đâu, việc chuyển vai mày là chinh do tao quyết định vì những lý do mà tao nói trên đó.

THằng Chí thì tao ko muốn nói nữa làm gì...còn mày thì tao cám ơn vì những góp ý thật lòng của mày

đúng tao hay kêu mày sửa này sửa nọ, nhưng tao ko đụng đến việc kêu mày sửa kịch bạn hoặc đổi phim bao giờ ??? ... những góp ý của tao chỉ mún tốt cho t2m...nhưng...tao ko ngờ vì điều đó...mà mày nghĩ xấu vì tao ???

tao tham vai "đại ca" - hajzzz...mày có thể nói tao như vậy thì tao cũng chẳng bik nói gì hơn nữa ??? thà là lúc đầu mày đừng giao tao cái vai này...lúc mày đổi vai tao là lúc đang căng thẳng, zys lại nó đâu phải là vai chính, tao tham làm gì ???

mà thoy... sao cũng đc, tao ra nhóm rồi, nhưng tao với mày vẫn là bạn...OK

Tâm Sự… Của TAO...!!! EmptyWed Mar 14, 2012 9:08 pm

Thành viên chính thức

duyenpro113

Thành viên chính thức

change.kubj đã viết:
duyenpro113 đã viết:

THằng Chí thì tao ko muốn nói nữa làm gì...còn mày thì tao cám ơn vì những góp ý thật lòng của mày

đúng tao hay kêu mày sửa này sửa nọ, nhưng tao ko đụng đến việc kêu mày sửa kịch bạn hoặc đổi phim bao giờ ??? ... những góp ý của tao chỉ mún tốt cho t2m...nhưng...tao ko ngờ vì điều đó...mà mày nghĩ xấu vì tao ???

tao tham vai "đại ca" - hajzzz...mày có thể nói tao như vậy thì tao cũng chẳng bik nói gì hơn nữa ??? thà là lúc đầu mày đừng giao tao cái vai này...lúc mày đổi vai tao là lúc đang căng thẳng, zys lại nó đâu phải là vai chính, tao tham làm gì ???

mà thoy... sao cũng đc, tao ra nhóm rồi, nhưng tao với mày vẫn là bạn...OK

uhm, ok..friend! hổm rài tao nghĩ mày giận tao nên tao cũng ko nói chuyện với mày,chứ ko phải t ghét gì mày đâu! Nếu muốn, mày vẫn là thành viên của T2M.......

Tâm Sự… Của TAO...!!! EmptyMon Apr 16, 2012 8:29 pm

sand

Moderators

sand

Moderators

pe' duyen nak`, moj' lop' 5 ko dc. hon~ zoj' cac' a nak`

Tâm Sự… Của TAO...!!! EmptyMon Apr 16, 2012 8:53 pm

NT101

Suppers Moderators

NT101

Suppers Moderators

https://t2mproduction.forumvi.com

ko phải bé Duyên đâu, bữa hổm t zo6 nhầm nick

Tâm Sự… Của TAO...!!! EmptyWed Apr 18, 2012 7:31 pm

sand

Moderators

sand

Moderators

hajzz....!! khon' nan. mak`
mau sua~ baj` vjet' laj. dj
ng` khac' mak` thay' nghj~ oan cho kon pe'

Tâm Sự… Của TAO...!!! EmptyThu Apr 19, 2012 11:34 am

NT101

Suppers Moderators

NT101

Suppers Moderators

https://t2mproduction.forumvi.com

ko thix

Tâm Sự… Của TAO...!!! EmptySun Apr 29, 2012 5:14 pm

Thành viên chính thức

duyenpro113

Thành viên chính thức

&T_T& &T_T& &T_T& Kill &T_T& &T_T& &T_T&
change.kubj đã viết:
Hajzzz...!!! Mở đầu tao cũng không biết viết gì cho tụi mày đọc nữa...!!!

thoy nghe bài rap này trc rồi đọc những lời tâm sự của tao nhé:

Tuy tao ko còn là thành viên T2M nữa, nhưng...có đôi lúc tao cũng nhớ tụi mày lắm...nhớ lại quãng thời gian cũng nhau đùa giỡn những lúc họp mặt.

Hajzzz...nói zậy không phải tao mún quay lại T2M...Tuy buồn...nhưng...TAO... ko cần nữa...!!!

"...Cuộc đời mà...

...Đôi khi... cái người mà mày yêu quý... lại chính là người... đâm... mày ở sau lưng

...Còn... người mà mày đang gét... biết đâu lại là... 1 người bạn tốt ..."

Có lúc tao chợt nhớ đến cái hôm cả nhóm uống cà phê zý nhau...hỳhỳ...4 thằng mà 6 ly cà phê...chắc tụi mày còn nhớ...ĐÚNG ko???

nhìn thẳng vào màn đêm thì tao chỉ còn 1 mình tao... tao bik tao "cô đơn"...nhưng...nói thật...thà là "cô đơn" còn hơn là bị..."đâm lén"...!!!

Đã đến lúc...tao phải ra đi...nhường chỗ...cho tụi mày...ở lại...đấy...!!!...Pp

Tâm Sự… Của TAO...!!! Empty

Sponsored content

Tâm Sự… Của TAO...!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài